• Welcome to เว็บบอร์ด ประกาศ ขายรถบรรทุก ซื้อรถบรรทุก แลกเปลี่ยนรถบรรทุก ที่นี่ฟรี!.

ข่าว:

ยินดีต้อนรับสู่เว็บรถบรรทุก แหล่งรวมประกาศเช่า-ซื้อ-ขายรถบรรทุก เครื่องจักรกลหนัก เครื่องกลการเกษตร อุปกรณ์และอะไหล่ บริการขนส่ง ฯลฯ
    ถ้าพี่น้องติดต่อเข้ามาทาง contact form กรุณากรอกอีเมล์ที่สามารถติดต่อได้ด้วยนะครับ

Main Menu

หวยเด็ดงวดนี้ หวยดัง งวดวันที่ 16 พฤศจิกายน 2552 มาแล้วจ้า!

เริ่มโดย Trucker, 10 พฤศจิกายน 2009, 09:32:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Trucker

หวยเด็ดงวดนี้  หวยดัง งวดวันที่ 16  พฤศจิกายน 2552 มาแล้วจ้า!

สวัสดีครับตอนนี้ก็เข้าหน้าหนาวแล้วนะครับและอีกไม่กี่วันก็จะปีใหม่แล้วด้วย มีใครเก็บสถิติบ้างไหมครับเล่นหวยมาทั้งปีนี่ หมดเงินไปกับหวยเด็ดกันไปเท่าไหร่แล้ว  และก็ได้เงินรำ่รวยจากหวยเด็ดดังกันมาเท่าไหร่แล้วครับ  เผื่อบางทีเราอาจจะเอาเงินเหล่านั้นไปหากินทางอื่นเผื่อจะรวยขึ้นมาบ้างนะครับ

เล่นหวยก็เอาแต่พองาม นะครับอย่าเล่นกันให้เดือดร้อนครอบครัว เล่นหวยพอให้ชีวิตมีรสชาตินะครับ โอเคเกริ่นกันมายาวแล้ว ติดตามหวยเด็ดงวดนี้ 16 พย.52 กันต่อไป ทางเราจะเสาะหา หวยเด็ด หวยดัง ทั่วฟ้าเมืองไทยมาให้ท่านได้เลื่อกเสี่ยงดวงกันนะครับ  ถ้ารำ่รวยยังไงก็อย่าลืมกันนะครับ

ประเดิมกันด้วย หวยเด็ด งวดนี้ 16 พย.52  ม้าสีหมอก

Trucker

เลขเด็ดงวดนี้  เลขดัง  จาก ม้าสีหมอก งวดวันที่ 16  พฤศจิกายน 2552 มาแล้วจ้า!

ต้องยอมรับว่าเลขตระกูลม้าสีหมอก เป็นตระกลูลยอดนิยม ของคอหวยบ้านเราอยู่เหมือนกันผมเอง ก็ไม่ได้เคยเช็คสถิติความเม่นของ เลขตระกูลม้าสีหมอกเลย หาเลขเด็ดมาแจกเพื่อนๆอย่างเดียว เพื่อนๆที่ตามอยู่ถูกกันบ้างไหมครับยังไงก็ลองตามกันอีกสักงวดนะครับ 

เลขเด็ดเลขดัง ม้าสีหมอก งวดวันที่ 16  พฤศจิกายน 2552